Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
nobitasan94 (181)
Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Vote_lcapAnh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Voting_barAnh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Vote_rcap 
Kid (179)
Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Vote_lcapAnh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Voting_barAnh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Vote_rcap 
sunny_h94 (147)
Shinichi (110)
(u'n S2 (98)
ABCxTK (88)
konter (87)
sockhpno1 (77)
LeNamKinh (62)
khongtuoc (47)
Latest topics
__17/1/2019 nhớ lại một kỷ niệm xưa Thời Gian: Thu Jan 17, 2019 11:48 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết không cần thiết hoặc không có ích cho bạn thì đừng kick vào hoặc vào thì không spam ! Thân!

.
__Nhất Nguyên: in băng rôn, in quảng cáo, hình ảnh sắc nét, giá cạnh tranh (35.000đ/1 m) Thời Gian: Tue Feb 28, 2012 8:33 am
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết không cần thiết hoặc không có ích cho bạn thì đừng kick vào hoặc vào thì không spam ! Thân!

.
__Lâu lắm rồi không thấy ai vào forum nhỉ chìm vào quên lãng rồi Thời Gian: Fri Oct 14, 2011 8:41 pm

.
__In hóa đơn GTGT – Hóa đơn đỏ - Hóa Đơn VAT Thời Gian: Fri Aug 19, 2011 9:18 am

.
__In nhanh tại www.nhatnguyencorp.com Thời Gian: Wed Aug 10, 2011 10:17 am

.
__In cực nhanh tại www.nhatnguyencorp.com Thời Gian: Mon Aug 01, 2011 5:12 pm

.
__When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public Thời Gian: Sun Jul 31, 2011 7:44 am

.
__Đăng ký KT3 – Hộ khẩu nhanh Thời Gian: Tue Jul 26, 2011 9:22 am

.
__Cần sự giúp đỡ của tất cả thành viên trong A8Family Thời Gian: Tue Jul 05, 2011 3:45 pm

.
__In nhanh tại www.nhatnguyencorp.com Thời Gian: Sat Jul 02, 2011 10:33 am

.
__In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít Thời Gian: Tue Jun 07, 2011 3:20 pm

.
__ Thiết Kế & In Ấn Hóa Đơn GTGT Trong 7 Ngày Thời Gian: Wed Jun 01, 2011 5:09 pm

.

Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả
Bình ch?n cho bài vi?t:
sunny_h94
Admin
Admin
sunny_h94

Thú nuôi : Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Kitty3
Clan : D&G Clan
Y!M : sunny_h94@yahoo.com
Telephone Number : 0989769989
Họ và tên Họ và tên : Phạm Vũ Hoàng
Ngân hàng Ngân hàng : 57941
Birthday Birthday : 22/10/1994

Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Vide
Bài gửiTiêu đề: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 11:14 am

*Theo như thông tin tớ vừa được bít thì hôm qua A9 trường ta đã bị lớp A2 Trần Phú "tập kích" Smile
*Hậu quả là:Nhật,Đạt,Long bị úp.
*A9 đã nhờ chúng ta giúp đỡ có bác nào đồng ý không???
*Sau đây là nguyên văn đoạn trích của G2B(9A2 Trần Phú)

Trích dẫn :
Tiêu đề: Tường thuật về lần thanh lọc 1 số a e bên Đà Nẵng lần 1 !!!
Xời ! Như kác bác 4rum ta cũng như kác bác nào đã từng sang 4rum của 9a9 Đà Nẵng - 4rum có Admin là nameless bên 4rum ta - được biết là lớp A9 Đà Nẵng này ăn nói rất là lấc cấc, thậm chí còn có 1 số thành phần đã từng gọi chú xưng anh với 1 số a e lớp mình và doạ đưa chúng mình ra Việt Tiệp . Mà mọi người cũng bik G2B toàn dân xoắn thế nào rồi , thế nên là mấy a e chỉ muốn được phạng cái chai vào mồm mấy kon ất kia . Thế nên là hôm nay đã xảy ra hỗn chiến trc cổng ParkSon , với thành phần tham gia gồm có bên lớp mình là 5 anh em siêu nhân Heo, Bô , Gà , Ếch , Khỉ và bên đối phương gồm có gần như kả tập thể 9a9 . Thực ra địh bem từ hôm qua nhưng do sự cố ngoài ý muốn là Gà em bị sốt nên là k úp đc, fải dời lại 1 hôm . Với thực lực quá đỗi chênh lệch như vậy đã khiến cho k ít a e lo lắng , nhưng đến lúc nhập cuộc thì kết quả là ngược lại hoàn toàn với thực lực . Sau đây là 1 số tường thuật về cuộc hỗn chiến này

- 4h20 : Hội tụ đủ 3 anh em ếch , khỉ , bô ở nhà tớ , tất kả đều máu chiến . Nhờ sự thông minh của anh Nghĩa mà chúng tớ đã tìm đc địa chỉ tập trung của A9 Đà Nẵng
- 4h30 : Sau khi gửi xe tại rạp Lê Văn Tám, 4 a e bắt taxi đi lên chùa Hàng đón ku heo . Nhưng do th tài xế quá thái độ k cho chở 5 người , thế nên đến ngã 4 chợ Cột Đèn cả bọn xuống taxi , bắt xe ôm đi lên Đà Nẵg . Lúc này cả bọn mang theo 1 ống nhựa , mấy vỏ chai để trong cặp sách ( do k có chuẩn bị trước )
- 5h kém 15 : 5 a e có mặt ở quán nước đối diện chỗ tập trung của A9 , ngồi đợi động tĩnh . Lúc đầu tưởng chúng nó đi rồi, nhưng khi nhìn th Đạt ( nameless ) đi xe đến thì ngồi đợi tới lúc bọn kia đi . Lúc này , mình đã rất nhanh trí kiểm tra xem th Nhật có ở trong bọn này k bằng kách phone tới địa chỉ tập trung của chúng nó ( điều tra nhờ 1080 ấy ạk ) , giả vờ muốn gặp Nhật , và tất nhiên là nó ra nghe máy . Khoảng 5-10 phút sau, cả bọn lớp nó dắt xe ra ngoài ~> chuẩn bị đi , lập tức anh Thành và Nghĩa lập tức chạy ra đường quốc lộ đi lên ParkSon phục sẵn . Còn tớ và Huy, QA đứng đợi khi nào bọn kia bắt đầu đi thì ra hiệu , tranh thủ mua mấy rẽ mía nữa . Xong là lập tức chạy sang bên chỗ bọn Nghĩa, Thành đang đứng . Đi đc khoảng 1 phút thì bọn lớp nó đi xe đạp lên . Lúc này chỉ có ku Nghĩa là bik mặt th Nhật ( là kái thằng add nick chat xong chửi th Nghĩa ấy , doạ đánh nhau nữa ) thì ku ấy lại buồn đái quá làm 1 bãi bên trong bụi rậm . Mấy đứa còn lại chỉ bik mặt em Đạt ( nameless ) bên nó , chưa địh làm jì kả thì ngay lập tức 1 số a e đã lao lên, kầm ống nhựa nước quất mạnh 2 hit vào lưng em ấy. Mình chưa hiểu jì lập tức xông vào làm 1 hit mía vào lưng nó cùng với Mr.Huy . Xong ku Huy ( đang đeo cặp cất mấy kái chai ) lạch bạch chạy lên, tay kầm mía xong hỏi to :" Đâu thằng nào ?" ~> như sắp chiến nhau trong khi chưa biết th nào vào với th nào

Lúc này bọn lớp nó đã ỷ xe đạp đi lên trc khá xa, còn 5 a e thì fải đi bộ . Tất nhiên là k thể để việc này kết thúc lãng xẹt thế đc , thế nên là ngay lập tức làm cuốc taxi lên hẳn ParkSon đợi tiếp .
Nhìn thấy mấy thằng lớp nó đi lên, tập trung ở trước cổng ParkSon ,mấy thằng xoắn liền đi ra , tay không bắt giặc , em liền hỏi th nameless "Thằng Nhật là th nào ?" . Ku ấy tẩn ngẩn 1 lúc mới lầm bầm gọi "Nhật ơi !" . Giờ e mới bik anh Nhật - kingofking ấy trông khốt éo tả nổi , tướng tá khắm lằm lặm . Ku Nghĩa liền kéo a ấy đi ra bên chỗ gửi xe , chỗ vắng vắng gần mấy hàng nước mía ấy . Mấy th lớp nó đi theo , lầm rầm kái éo jì mà thôi anh ơi với chả bạn hỡi , có vẻ anh Khỉ đã rất nóng tính , phang ngay 1 câu "Cút con mẹ chúng mày đi ! Đánh bỏ mẹ bọn mày bây h ! " . Thế là vừa ra đến nơi, sau mấy giây cho th Nhật trăn trối, giải thik ( tất nhiên là éo ai nghe ) , mr khỉ mở màn bằng 1 tống , em xông vào cầm ống nhựa 1 quất , còn ếch và Bô thì đạp vào người nó liên tục . Mỗi bé heo là ngồi ngoài vì k muốn đánh nhau . Sau 1 hồi quần thảo liên tục , thằng bé chưa kịp hoàn hồn thì có mấy th lớp nó đứng bên kạnh . Trong đó có 1 th ml, đội mũ , dám mở miệng "Sợ quá " , mấy đứa lớp mình liền hỏi là "mày nói jì cơ ?" , nó vẫn repeat đc . Đm fải nói là em lúc này quá tức, dù trước đó đã nói với mấy th là đừng đánh vào đầu bọn nó . Nhưng mà riêng th này đc đặc cách, làm ngay 1 gậy thật mạnh giữa sọ . A Nghĩa thì quá tức, cầm chai ra quai thẳng vào mồm nó . Xong là 4 thằng liên hoàn tẩn như gà tần thuốc bắc . QHuy cũng máu chó, đm đánh như điên dại . Thế mà th ôn ấy vẫn nói "Sợ thế ! " được ! A heo lúc này vẫn điềm đạm là "Thôi đừng đánh nhau nứa !" , bọn kia vừa đi trc con heo nái bỗng hoá heo rừng, phi lên làm ngay 1 quả vào đầu th bé, rồi tống liên tục ! Chỉ đợi có thế, kả lũ xông lên quất tiếp , đánh như điên dại . Mỗi tội kái thằng ôn mà nói sẽ cho lớp mìnk ra Việt Tiệp lại k đi, tổ sư may éo chịu đc . Nó mà đi chắc thành dưa ghém quá . Trong lúc hỗn loạn, có 1 th lớp nó ra giữ người mấy th lớp mình , can ngăn jì jì đó , đến lúc giữ tớ thì k may ăn kả kái kùi trỏ vào mồm . Khổ thân th bé ! Lần này đánh máu sướng hết kả tay . Trừ mỗi em QA là chỉ có đạp không thôi . Nhưng mà chưa kết thúc ở đây đâu ! Còn fải tẩn nốt mấy th bên lớp nó nhiều ! Mời các bạn vỗ tay cho tường thuật của Mr.Chic
Nói chung là hiên giờ chưa bít ai sai ai đúng lên cứ kệ đã tớ vít bài này chỉ để giới thiệu chút chút thui Very Happy
forum của G2B: http://group2bro.8forum.biz/forum-f7/topic-t870.htm
https://9a8hp.forumvi.com
sockhpno1
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
sockhpno1

Thú nuôi : Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Alligator
Clan : DanChoi
Y!M : xauzai_vole_hp210
Telephone Number : 0904317722
Họ và tên Họ và tên : nguyen hoang quang
Ngân hàng Ngân hàng : 5326
Birthday Birthday : 10/01/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:29 pm

danh dam gi chan the di ko goi tao a bao h di tip alo cho anh nha anh luc nao cung ss ^_^
@yahoo.com
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Y!M : yeuanhmaiyeuanhchiyeuminhanh_hp@yahoo.com
Telephone Number : 0313651407
Họ và tên Họ và tên : Do^~Thi Ha` Thu
Ngân hàng Ngân hàng : 1552
Birthday Birthday : 16/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:41 pm

cai nay` de con trai a8 giup con trai a9 thoi chu con gai chang dam
sockhpno1
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
sockhpno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:42 pm

bai nay cua thang nao viet ma trong ho bao wa' the nay can *** gi bon nao nua di ma bem thoi
sockhpno1
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
sockhpno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 3:43 pm

ban Thu cu noi the nao con zai a8 toan zai co bik danh nhau dau ma giup noi cau nay ra ngai wa lop ngoai no khinh cho
@yahoo.com
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Y!M : yeuanhmaiyeuanhchiyeuminhanh_hp@yahoo.com
Telephone Number : 0313651407
Họ và tên Họ và tên : Do^~Thi Ha` Thu
Ngân hàng Ngân hàng : 1552
Birthday Birthday : 16/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 4:03 pm

the^ha ban quang oi?ban mau lam co* ma` lai con` be~ chuyen^dam^"em"day ah` khoe hok
sockhpno1
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
sockhpno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 4:17 pm

van binh thuong 1 ngay van 2 bat com ay ma ~^_^~
sunny_h94
Admin
Admin
sunny_h94

Thú nuôi : Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= Kitty3
Clan : D&G Clan
Y!M : sunny_h94@yahoo.com
Telephone Number : 0989769989
Họ và tên Họ và tên : Phạm Vũ Hoàng
Ngân hàng Ngân hàng : 57941
Birthday Birthday : 22/10/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 4:18 pm

Do admin A9F và lớp trưởng A2 kêu gọi lên tớ close topic này
https://9a8hp.forumvi.com
nameless
Quản Lý Kỹ Thuật
Quản Lý Kỹ Thuật
nameless

Thú nuôi : Bee
Clan : 9a9clan
Y!M : nameless9495
Họ và tên Họ và tên : nameless
Ngân hàng Ngân hàng : 551
Birthday Birthday : 25/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:12 am

Close di,anh em A8 chac cung doc qua rui,close nha!!!
http://www.unamed94.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=   Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.= I_icon_minitime

Thông điệp:

Anh em A9 cần giúp đỡ kia` =.=

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang